ติดต่อนักวิเคราะห์

บริษัทหลักทรัพย์ ไอร่า จำกัด (มหาชน)

ศักดิ์นรินทร์ ศศานนท์
saknarin@aira.co.th
(02) 684-8789

บริษัทหลักทรัพย์ เอเซีย พลัส จำกัด (มหาชน)

นลินรัตน์ กิตติกำพลรัตน์
Nalinrat@asiaplus.co.th
(02) 680-1228

เวทิต ตั้งจินดากุล
ผู้ช่วยนักวิเคราะห์
wetid@asiaplus.co.th
(02) 680-1227

บริษัทหลักทรัพย์ เอเซีย เวลท์ จำกัด

Adisak Prombun
Analyst
(02) 680-5056

บริษัทหลักทรัพย์ เอเอสแอล จำกัด

เบญจพล สุทธิ์วนิช
Benjaphol@aslsecurities.com
(02) 508-1567 ext 3250

บริษัทหลักทรัพย์ บัวหลวง จำกัด (มหาชน)

Kijapat Wongmetta
kijapat.won@bualuang.co.th

บริษัทหลักทรัพย์ ฟินันเซีย ไซรัส จำกัด (มหาชน)

Jitra Amornthum
Analyst
jitra.a@fnsyrus.com

Thanaphat Sirikul
Assistant Analyst
thanaphat.s@fnsyrus.com
(02) 646-9712

Suwat Sinsadok
Analyst
suwat.sin@fssia.com
(02) 611-3558

บริษัทหลักทรัพย์ กสิกรไทย จำกัด (มหาชน)

Jakapong Chawengsri
Analyst
Jakapong.c@kasikornsecurities.com
(02) 696-0047

บริษัทหลักทรัพย์ เคจีไอ (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)

Voranart Meethavorn
voranartm@kgi.coth
(02) 658-8888

Krungsri Securities PLC.

Karun Intrachai
karun.intrachai@krungsrisecurities.com
(02) 659-7000 ext 5010

KTB Securities (Thailand) PLC.

Poonpat Chaikumhan
Analyst
poonpat.c@ktbst.co.th
(02) 695-5837

บริษัทหลักทรัพย์ เคที ซีมิโก้ จำกัด

พัชริน เกษมอานันทนะ
Patcharink@ktzmico.com
(02) 695-5837

บริษัทหลักทรัพย์ แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ จากัด (มหาชน)

มุกดา ห่มม่วง
Fundamental Analyst
mookda.ho@lhsec.co.th
(02) 352-5152

บริษัทหลักทรัพย์ เมย์แบงก์ กิมเอ็ง (ประเทศไทย) จำกัด (มหาชน)

สุทธิชัย คุ้มวรชัย
Sutthichai.k@maybank-ke.co.th
(02) 658-6300 ext 1400

Phillip Securities (Thailand) PLC.

Pachara Yenpaisarn
Analyst
pacharay@phillip.co.th
(02) 635-1700 ext 491

บริษัทหลักทรัพย์ ไทยพาณิชย์ จำกัด

Chaipat Thanawattano
chaipat.thanawattano@scb.co.th
(02) 949-1005

บริษัทหลักทรัพย์ ธนชาต จำกัด (มหาชน)

Supanna Suwankird
supanna.suw@thanachartsec.co.th
(02) 617-4972

บริษัทหลักทรัพย์ ทิสโก้ จำกัด

Kanchan Khanijou
(ID:030871)
kanchan@tisco.co.th
(02) 633-6425

UOB Kayhian

Arsit Pamaranont
arsit@uobkayhian.co.th
(02) 659-8317

บริษัทหลักทรัพย์ หยวนต้า (ประเทศไทย) จำกัด

Parinth Nikornkittikosol
Analyst
parinth.n@yuanta.co.th
(02) 009-8075